SM13 - MiRacLE
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

sm13.forumvi.com

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Kangin sẽ làm gì nếu ở trong toilet mà không có giấy vệ sinh^ ^

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
shiki
admin
admin
shiki

Nữ
Job/hobbies : Manga- Anime, musics, eat, sleep, play...
Idol : SUPER JUNIOR

Kangin sẽ làm gì nếu ở trong toilet mà không có giấy vệ sinh^ ^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Kangin sẽ làm gì nếu ở trong toilet mà không có giấy vệ sinh^ ^   Kangin sẽ làm gì nếu ở trong toilet mà không có giấy vệ sinh^ ^ I_icon_minitimeWed Jun 18, 2008 10:30 pm

Chun Bang JI chuck hôm thứ sáu có đặt ra một câu hỏi " bạn sẽ phản ứng thế nào nếu ai đó nhắn tin cho bạn rằng...Và chủ đề của ngày hôm nay là:"Tôi đang ở trong Toilet công cộng nhưng không có giấy vệ sinh "
Kangin đã nhắn tin cho một vài người, nói rằng anh ấy đang ở trong toilet công cộng mà không có giấy vệ sinh để xem họ sẽ phản ứng ra sao...
Anh ấy nhắn tin cho vài người là thành viên của Super Junior...
Sungmin là người tốt bụng duy nhất...anh ý hỏi Kangin rằng anh đang ở đâu và nói rằng anh ý sẽ tới và mang cho Kangin một ít giấy vệ sinh...
Sungmin nói chuyện với Kangin khoảng một nửa thời gian ( tôi nghĩ họ thì thầm với nhau!) angry angry và rồi Kangin gọi cho Heechul...Nhạc chuông điện thoại của Heechul là bài "chot cha"...
KI:Hyung, em đang gặp vấn đề...(giải thích tình huống )
HC:Hmm, cứ để cho phân của em khô lại đi ( eo ơi viết được cái từ này ra quả là một kì tích indotz indotz indotz )
KI:Hyung !
KI: Hyung, em sẽ không rời khỏi đây cho đến khi anh đến, em sẽ chỉ ở đây thôi o_o
HC:Mm, được thôi
KI: anh muốn nói với em là cứ ở yên đấy à ?
HC:anh nghĩ Min Sung Hyung sẽ đến chỗ của em ngay bây giờ
KI:Thôi thôi Hyung, em chỉ đùa thôi, chương trình Radio của em đang phát sóng
HC:OH phát sóng Radio à ? OH... Đừng bao giờ nghĩ đến việc gặp lại anh nữa
Từ lúc đó đến tận khi hết chương trình, kangin đọc tất cả những tin nhắn mà anh ấy nhận được từ các thành viên khác
Kyuhyun đã hoàn thành xong việc của mình và nói rằng sẽ ghé qua để thăm Kangin...Và rồi kyuhyun nhận được tin nhắn của Kangin và cậu ấy mang đến một cuộn giấy vệ sinh và bước vào toilet của Chunji để tìm Kangin...Nhưng tất nhiên Kangin ko ở đó bởi vậy cậu ấy nói với Kangin " Hyung, em nghĩ ai đó gửi tin nhắn chơi khăm em" ( Kyu ngây thơ kìa heeee heeee )
Lee teuk: OH việc này cho phát sóng Radio à? Anh nên phản ứng thế nào đấy?( rõ ràng nhóm trưởng SJ rất thông minh Sleep Sleep )
Dong hae: Hyung đừng lo, em là em trai Fhisie của anh.Em sẽ đến ngay đây, nhanh thôi ( ái chà cherry cherry )
Yesung:Kangin à, cứ giật nước toilet 1 lần... và với chỗ nước sạch còn lại đó, em có thể rửa ráy với nó...( a! sungie của em tàn nhẫn quá geek geek geek )

Câu chuyện buồn cười quá cơ

Nguồn: sj 13
https://sm13.forumvi.com
_rinnie_
admin
admin
_rinnie_

Nữ
Job/hobbies : Student/talking with sm13
Idol : Super Junior-Sung Min oppa

Kangin sẽ làm gì nếu ở trong toilet mà không có giấy vệ sinh^ ^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Kangin sẽ làm gì nếu ở trong toilet mà không có giấy vệ sinh^ ^   Kangin sẽ làm gì nếu ở trong toilet mà không có giấy vệ sinh^ ^ I_icon_minitimeThu Jun 19, 2008 10:18 am

Oạch!Cái chuyện này thật là kinh khủng!Rin nghĩ nó bắt nguồn từ Cooking?Cooking!MV
Sung Min nhà mình thật tốt bụng.Ôi đáng iêu thật.Mà sao bác Chul với bác Sung tàn nhẫn quá vậy
Ôi Teuk lúc nào cũng khôn ngoan,còn Kyu thì ngây thơ kinh khủng
Sao kô thấy Hyuk Jae lên tiếng nhỉ?
angry1 angry1 onion onion onion
https://sm13.forumvi.com

Kangin sẽ làm gì nếu ở trong toilet mà không có giấy vệ sinh^ ^
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» YTN Star News Kangin vs Ronaldinho
» xem các oppa muốn trở thành thành viên nào trong SuJU
» Quy định trong box này
» Ty nàO tRoNg mangA đk. cOy là lý tưởng ?
» Quy định trong Box Manga