SM13 - MiRacLE
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

sm13.forumvi.com

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

E Teuk hẹn hò với bạn gái?

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
z0nz0n
Mod
Mod
z0nz0n

Nữ

E Teuk hẹn hò với bạn gái? Empty
Bài gửiTiêu đề: E Teuk hẹn hò với bạn gái?   E Teuk hẹn hò với bạn gái? I_icon_minitimeSat Jun 21, 2008 11:10 pm

Lee Teuk, thành viên lớn tuổi nhất và kiêm luôn trưởng nhóm Super Junior vừa có buổi hẹn hò với một cô bé. Mới nghe tin này đã khiến khối fan của Suju giật mình!

E hèm, nhưng không phải Lee Teuk đã có bạn gái đâu. Sự thật là Oppa Lee Teuk giàu lòng nhân ái đã tham gia tích cực vào các họat động từ thiện vào 17/6 vừa qua. Tại đó, Lee Teuk đã gặp mẹ của một cô bé mắc bệnh bạch cầu. Bà mẹ đã nhờ Lee Teuk đến gặp con gái mình.

Cô bé đáng thương phát hiện ra mình mắc bệnh bạch cầu từ khi mới chỉ là học sinh cấp 2. Mặc dù vậy, bệnh tật hiểm nghèo vẫn không thể ngăn cô bé tiếp tục yêu mến Super Junior. Nhưng thật không may là bạn ý đã bỏ lỡ cả hai buổi biểu diễn Super Show vào tháng 2. Bạn ý vừa mới quay lại trường học sau 2 năm dài phải điều trị trong bệnh viện.

Oppa Lee Teuk đã rất vui vẻ nhận lời dành trọn một ngày để hẹn hò cùng cô bé. Hai người đã cùng đi măm măm bữa tối thật vui vẻ và đến công viên vui chơi + chơi game.

Tấm lòng nhân ái của Lee Teuk thật đáng để các fan SuJu tự hào và noi theo nhỉ! cry cry
Đầu tiên đọc :"E Teuk hẹn hò với bạn gái? " z0n giật mình vì Teuk tuy già nhưng có bạn gái thế là quá sớm (là ca sĩ mà)
ai ngờ đâu lại thế không ngờ pác Teuk tối bụng ghê onion onion
càng ngày càng thấy teuk iu scratch scratch
shiki
admin
admin
shiki

Nữ
Job/hobbies : Manga- Anime, musics, eat, sleep, play...
Idol : SUPER JUNIOR

Bài gửiTiêu đề: Re: E Teuk hẹn hò với bạn gái?   E Teuk hẹn hò với bạn gái? I_icon_minitimeSun Jun 22, 2008 7:23 pm

lúc đầu cứ tưởng Teuk hẹn hò với bạn gái nên giật mình onion-head onion-head onion-head
chà nhưng mà ông ấy tốt quá chứ nhỉ onion-head onion-head
làm Jer cứ mong đc như bạn gái ấy
He He sunny sunny sunny
https://sm13.forumvi.com
panda_311
admin
admin
panda_311

Nữ
Job/hobbies : Do everything I want

Bài gửiTiêu đề: Re: E Teuk hẹn hò với bạn gái?   E Teuk hẹn hò với bạn gái? I_icon_minitimeSun Jun 22, 2008 10:12 pm

Hơi giật mình khi nghe Teuk hẹn hò với bạn gái đấy , nếu mà thật thì ... onion-head onion-head
Ông Teuk lúc nào cũng tốt bụng vậy đó , chà , yêu Teuk ghê gớm onion-head scratch
Đúng là người tốt mà , xứng đáng cho các fan noi theo đó , yêu Teuk quá love
_rinnie_
admin
admin
_rinnie_

Nữ
Job/hobbies : Student/talking with sm13
Idol : Super Junior-Sung Min oppa

Bài gửiTiêu đề: Re: E Teuk hẹn hò với bạn gái?   E Teuk hẹn hò với bạn gái? I_icon_minitimeTue Jun 24, 2008 2:02 pm

Ax Jerry ơi!Tuy cô bé đó sướng thật nhưng cũng kô ai mún mắc bệnh thế đâu
Khiếp đầu tiên nghe cái tiêu đề mìnk nhảy cẫng lên,kô ngờ Teuk lại có bạn gái kiểu này thì fan đau lòng lắm đây
Nhưng sau khi vô đọc kĩ thì thấy bác Teuk là người giàu lòng nhân ái.Và chúng ta thật tự hàokhi là fan của Super Junior bringitout cry cry
https://sm13.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: E Teuk hẹn hò với bạn gái?   E Teuk hẹn hò với bạn gái? I_icon_minitime

E Teuk hẹn hò với bạn gái?
Trang 1 trong tổng số 1 trang