SM13 - MiRacLE
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

sm13.forumvi.com

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

My Fary Tale

Go down 
Tác giảThông điệp
shiki
admin
admin
shiki

Nữ
Job/hobbies : Manga- Anime, musics, eat, sleep, play...
Idol : SUPER JUNIOR

My Fary Tale Empty
Bài gửiTiêu đề: My Fary Tale   My Fary Tale I_icon_minitimeFri Jul 04, 2008 10:02 pm

kịch bản do Jer viết, mem nào có khả năng vẽ thì xuất lun nhé sunny sunny sunny
My Fary Tale
_Nhân vật chính : Hikari Yoshihiro
_Thể loại: có lẽ là Shoujo santa
Chapter 1
Tôi là Yoshihiro Hikari, 15 tuổi, hiện nay đang sống cùng ông là chủ của 1 quán trọ bình dân.Ông tôi lúc trước là quản gia của nhà Hasegawa, nhưng vì khá thân tín với gia đình đó, nên bà chủ đã giúp đỡ 1 chts cho nhà chúng tôi. Ngoài việc học ra tôi còn được ông giới thiệu vào làm thêm cho nhà Hasegawa. Tại đó , tôi gặp 1 người có thể nói là đã nắm trọn trái tim tôi ngay lúc đầu tiên - cậu chủ kyriou - cậu chủ cả của gia đình.Cậy ấy là một người vô cùng tốt bụng và đẹp trai nữa thêm cả dịu dàng nữa. Tôi đã cất cậu ấy trong lòng đã 2 năm rồi. Và tôi nhận ra tôi phải nói tình cảm của mình, nhưng không biết cậu có chấp nhận mình không.Và...
_Hikari ! mau mau lên, muộn giờ đến đó rồi kìa, cháu ngồi đần mặt ra đó làm gì vậy ?
_Hơ ? a ! vâng vâng, cháu tới liền đây !
Đúng vậy, tôi sẽ nói ra tình cảm của mình, và đợi chờ câu trả lời của cậu chủ.Kết quả là 50 % thôi king king .Nhưng thôi, tôi nghĩ trong đời mình quan trọng nhất chính là lúc này. Hãy cố lên !
_ A ! Hikari đến rồi đó hả ?
_ Dạ ! vâng, thưa bà chủ
(ngó tây, ngó đông )
_Cháu đang tìm ai à ?
_Dạ, khô.. không có gì ạ
_ À! hôm nay nhà ta có khách đấy, cháu dọn 1 phòng cạnh phòng Kyriou nhé !
_ ( hả, phòng cậu chủ ... ) vâng vâng, cháu sẽ dọn ngay!
Thiệt là... nghe thấy phòng cậu chủ cái là mình đỏ mặt và vui lên rồi ( chậc ! đúng là bậy bạ albino albino ). khoan ! cậu kyriou đang xuống.
_ e...em chào cậu ! ( đỏ mặt )
_Chào buổi sáng Hikari - chan !
_ d...dạ... ( vẫn đỏ mặt )
Lúc cậu ấy cười, sao mà đẹp trai thế, thật là dịu dàng onion-head onion-head. Chết ! Quên mất không nói onion-head onion-head . Trời ơi ! thiệt là...đầu óc mình thật là onion ( ha ! đúng là 1 kon ngốc elephant )
_Chào mừng cậu chủ đã trở về !
Hm ? cậu chủ chữa đi cơ à...không ! bây giờ không quan trọng nữa, mình phải nói ngay trong ngày hôm nay. Nhất định...
_Chúng tôi đã dọn xong phòng cho cậu rồi ạ (câu này của quản qia nhé ) nếu cậu cần gì thì cứ nói với chúng tôi !
Hikari: cậu... cậu chủ ( hộc ! hộc )
e...em...thi...thích cậu ( nói... )
rất... rất thích cậu ạ( nói...nói được rồi onion-head onion-head )
cậu chủ: gì...cái gì chứ. Tôi vừa mới về đã có người thích tôi rồi à ?
Hikari: gì...gì ạ ? ( nói gì vậy TA ? )
Cậu chủ:ưm...cũng phải thôi ! nhìn thấy tôi thì cô gái nào cũng đâm vào nói " thích" một cách không suy nghĩ vậy chứ !
Hikari: (cái gì vậy, không lẽ nào...đây ko phải cậu chủ Kyriou ? )
Cậu chủ : À ! quên mất chưa giới thiệu.
Tôi là Hasegawa Riouky, cậu chủ thứ 2 của cái gia đình này. Và...tôi cũng ko muốn người vừa nói "thích" không biết tên của đối phương ( tôi ko muốn là người vô danh đâu )
Hikari: farao farao farao farao farao

A ha ! để mai Jer post típ nha, giờ phải OUT rùi ( thành thật xin lỗi ) santa santa
https://sm13.forumvi.com

My Fary Tale
Trang 1 trong tổng số 1 trang